Truyện Cười

๑๑۩۞۩๑๑Diễn Đàn Teen A3, THPT Lâm Hà๑๑۩۞۩๑๑


 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Xin bạn hãy dành ra 1 phút - Chỉ 1 phút thôi để đọc thông điệp này - Mỗi ngày có 24 giờ - Mỗi giờ có 60 phút - Mỗi phút có 60 giây - Trừ thời gian ngủ là 8 giờ một ngày - Ăn uống các bữa là 3 giờ - Vệ sinh cá nhân, tắm rửa là 2 giờ - Và thời gian học là 8 giờ - Thì chúng ta vẫn còn 3 giờ để làm việc khác - Vậy Ban quản trị tha thiết xin các bạn có thể dành ra 10 phút một ngày để gửi cho diễn đàn dù chỉ một bài viết hay thậm chí là một bình luận - Những bài viết của các bạn vào lúc này là nguồn động lực to lớn để thúc đẩy diễn đàn tiếp tục phát triển và ngày càng vững mạnh hơn.

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Không có bài viết mới 0Zerok49533on Thu Jan 05, 2012 8:03 pm
Zerok49 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Zerok49551on Sun Jan 01, 2012 11:43 am
thanhtin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Zerok49826on Thu Nov 24, 2011 7:26 pm
nhocryn_ct_kute_9s Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Zerok49282on Sat Nov 05, 2011 9:30 pm
Zerok49 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Zerok49599on Sun Oct 16, 2011 8:56 pm
Tipointen Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Zerok49237on Sun Oct 16, 2011 8:38 pm
Tipointen Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Zerok49288on Sun Sep 25, 2011 3:16 pm
LK Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4Zerok49350on Sun Sep 04, 2011 8:01 pm
thanhtin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4nhocryn_ct_kute_9s440on Fri Sep 02, 2011 10:45 pm
an dai ka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Zerok49380on Wed Aug 24, 2011 3:51 pm
an dai ka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2nhocryn_ct_kute_9s323on Tue Aug 23, 2011 1:51 pm
Chuột Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1nhocryn_ct_kute_9s265on Sun Aug 21, 2011 10:43 pm
an dai ka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0nhocryn_ct_kute_9s218on Sat Aug 20, 2011 3:30 pm
nhocryn_ct_kute_9s Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 20an dai ka878on Wed Aug 17, 2011 12:49 pm
an dai ka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 8hNamRocky338on Fri Aug 12, 2011 10:32 am
SweetC@ndy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Zerok49420on Fri Aug 12, 2011 9:29 am
SweetC@ndy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4Zerok49298on Thu Aug 11, 2011 5:19 pm
thanhtin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3nhocryn_ct_kute_9s307on Tue Aug 02, 2011 9:24 am
LK Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Zerok49308on Wed Jul 27, 2011 9:30 am
an dai ka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6Zerok49374on Tue Jul 26, 2011 4:41 pm
LK Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7LK353on Thu Jul 07, 2011 10:44 am
an dai ka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Zerok49240on Fri Jul 01, 2011 2:46 pm
LK Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1No28265on Mon Jun 27, 2011 2:55 pm
thanhtin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4ߺm Ñổ Ƕ─¶ậm296on Sun Jun 19, 2011 10:24 pm
thanhtin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0LK200on Sun Jun 19, 2011 9:52 am
LK Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1ߺm Ñổ Ƕ─¶ậm278on Sun Jun 19, 2011 9:20 am
LK Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5k'tọc722on Sun Jun 19, 2011 9:16 am
LK Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2ߺm Ñổ Ƕ─¶ậm249on Fri Jun 17, 2011 5:57 pm
hNamRocky Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0LK372on Wed Jun 15, 2011 4:42 pm
LK Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0ߺm Ñổ Ƕ─¶ậm227on Tue Jun 14, 2011 10:39 am
ߺm Ñổ Ƕ─¶ậm Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : 1, 2, 3  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Administrators
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblog