bản tuyên ngôn của girls (part 2)

๑๑۩۞۩๑๑Diễn Đàn Teen A3, THPT Lâm Hà๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Xin bạn hãy dành ra 1 phút - Chỉ 1 phút thôi để đọc thông điệp này - Mỗi ngày có 24 giờ - Mỗi giờ có 60 phút - Mỗi phút có 60 giây - Trừ thời gian ngủ là 8 giờ một ngày - Ăn uống các bữa là 3 giờ - Vệ sinh cá nhân, tắm rửa là 2 giờ - Và thời gian học là 8 giờ - Thì chúng ta vẫn còn 3 giờ để làm việc khác - Vậy Ban quản trị tha thiết xin các bạn có thể dành ra 10 phút một ngày để gửi cho diễn đàn dù chỉ một bài viết hay thậm chí là một bình luận - Những bài viết của các bạn vào lúc này là nguồn động lực to lớn để thúc đẩy diễn đàn tiếp tục phát triển và ngày càng vững mạnh hơn.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
SweetC@ndy
Thành Viên Cấp 6
Thành Viên Cấp 6
SweetC@ndy

Thú Cưng : Penguin
Nghề Nghiệp : student
Điểm : 219
Cám ơn : 7

bản tuyên ngôn của girls (part 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: bản tuyên ngôn của girls (part 2)   bản tuyên ngôn của girls (part 2) I_icon_minitimeMon May 30, 2011 10:15 am

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa đĩa gà quay
Độc lập tự do miếng nào to thì đớp
Hỡi các chị em phụ nữ !
Tất cả con gái sinh ra đều có quyền thống trị !!! Tạo hóa ban cho ta những quyền mà những thằng XY ko thể chối cãi được ( Trong đó có quyền Làm đẹp ,quyền ngắm zai, quyền vòi vĩnh và quyền đá đýt bọn dê xồm .. hỳ hỳ ) Thế mà gần đây con trai lợi dụng lá cờ chống áp bức , chống bạo lực mà bóc lột chị em ta đến tận chân tơ kẽ tóc . Chúng thực hiện chính sách " ngu girl " trên mọi lĩnh vực đời sống :
1.Về kinh tế : chúng cướp ko bim bim kẹo mut, kẹo cao su và cả ô mai của con gái trên danh nghĩa nà vay mượn ( Vay là mất , cất là còn ) Chúng ki bo bủn xỉn đến nỗi xin tờ giấy kiểm tra 15p cũng ko cho ( chảnh vãi cả đái ! ) bản tuyên ngôn của girls (part 2) 210825
2.Về chính trị : Con Zai bắt con gái gọi = anh trong khi đéo hơn tuổi ta nà mấy , đã thế chúng còn ngụy biện hành vi xấc xược của mình = những câu ấu trĩ như : " thương thay thân phận đàn bà, hơn 5, 3 tuổi vẫn nà đàn em ".... Thật nà láo toét , có luật nào quy định thế chứ !
3. Về văn hóa : Lũ XY hút thuốc lá bèm bèm bản tuyên ngôn của girls (part 2) 696906 , kéo thuốc lào xoành xoạch làm ảnh hưởng xấu đến sức khỏe và nhan sắc của chị em ta ! Chúng còn chuyên gia ngồi lê hóng hớt ( hiện tại độ hóng của con zai ước tính còn cao hơn con gái )
4.Về xã hội : Chúng ngang nhiên đái bậy vệ đường, mặc quần đùi chạy lông nhông làm náo loạn hết cả nếp sống văn minh của xã hội !
Ngoài ra chúng còn mắc 1 tội rất nặng : vu khống con gái , chúng gán ghép cho con gái những biệt danh như : chua ngoa, chảnh chọe và kiêu ngạo ( nhưng thực tế thì ko fai vậy, con gái hiền lành dễ thương và đáng yêu vô cùng )
Qua đây tôi kêu gọi tất cả những chị em phụ nữ hãy đoàn kết đúng dậy chống lại cuộc bạo loạn của bọn XY ! Ai có mã tấu dùng mã tấu , có dao tem dùng dao tem, ko có gì thì dùng tay bo ! 1 nửa thế giới quyết Tâm thể hiện đẳng cấp bản tuyên ngôn của girls (part 2) 465648
0k men ! Hết bản tuyên ngôn của girls (part 2) 142215
[/size]
Zerok49
Administrator
Administrator
Zerok49

Thú Cưng : Hổ bảo bảo (VIP)
Nghề Nghiệp : Học Sinh
Điểm : 1598
Cám ơn : 19

bản tuyên ngôn của girls (part 2) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: bản tuyên ngôn của girls (part 2)   bản tuyên ngôn của girls (part 2) I_icon_minitimeMon May 30, 2011 10:36 am

ax, con gái mà cũng có tuyên ngôn thì con trai đây cũng có nhá, đừng có xem thường:

Bản tuyên ngôn của con trai

Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu XY - không kể cụ già, cháu bé.

Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố chúng ta ) chúng ta đều có những quyền tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái, tự do coi phim mà mình thích, tán gái, đc quyền 2 tuần tắm một lần, quyền đc mặc quần đùi ra đường ........ Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả và ai cũng biết chúng ta thích làm những điều như thế.

Vậy mà hàng trăm năm qua, bọn thực dân đàn bà đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta. Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt, lập ấp chiến lược ở khắp các quán nét, sử dụng các chính sách manh động tự do cào cấu, bấu véo đối với đàng ông. Chúng tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15p.

Đã bao anh em chúng ta đã phải chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ). Bao anh em phải chịu cảnh vở mất, hộp bút tan.

Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , đêm ko dám ăn , ngày ko dám ngủ. Chỉ dám sáng trưa chiều 3 bữa cầm hơi, tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc...!

Tuy thế chúng ta vẫn nhẫn nhục mà cho qua chỉ vì chúng ta có thứ suy nghĩ u mê là bởi vì tụi nó xinh, mình nhiều tiền cho nó 1 ít cũng chẳng sao, hay cho nó ăn mập cho nó ế chồng .......v..v.. Không chúng ta càng nhân nhượng thì bọn chúng càng lấn tới.

Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta. Nay tui thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu.

Ông cha ta đã có câu " Đàn Bà Đến Nhà Ở Chuồng Cũng Đánh ".

Ai có dép siêu nhẹ thì dùng dép siêu nhẹ, ai ko có dép siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau rào mà gào hỗ trợ.....!

Chính vì thế toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến đấu.! Chiến đấu để con trai lên ngôi dành lại thể độc tôn mà hằng trăm năm nay chúng ta bị mất. Bắt bọn con gái phải ở nhà Nô Dịch. Hãy chiến đấu vì tương lai con em chúng ta!

https://a3lamha.forumvi.com

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» bản tuyên ngôn của girls
» Bản tuyên ngôn dành cho con gái
» [ST] Bản tuyên ngôn học sinh
» Ranh ngôn đời mới
» Danh ngôn hay