tui tui mih nak pa k0n^^

๑๑۩۞۩๑๑Diễn Đàn Teen A3, THPT Lâm Hà๑๑۩۞۩๑๑

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Xin bạn hãy dành ra 1 phút - Chỉ 1 phút thôi để đọc thông điệp này - Mỗi ngày có 24 giờ - Mỗi giờ có 60 phút - Mỗi phút có 60 giây - Trừ thời gian ngủ là 8 giờ một ngày - Ăn uống các bữa là 3 giờ - Vệ sinh cá nhân, tắm rửa là 2 giờ - Và thời gian học là 8 giờ - Thì chúng ta vẫn còn 3 giờ để làm việc khác - Vậy Ban quản trị tha thiết xin các bạn có thể dành ra 10 phút một ngày để gửi cho diễn đàn dù chỉ một bài viết hay thậm chí là một bình luận - Những bài viết của các bạn vào lúc này là nguồn động lực to lớn để thúc đẩy diễn đàn tiếp tục phát triển và ngày càng vững mạnh hơn.

tui tui mih nak pa k0n^^

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
oc_H@TEa3.hehe^^
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Nghề Nghiệp : hs
Điểm : 9
Cám ơn : 1

tui tui mih nak pa k0n^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: tui tui mih nak pa k0n^^   tui tui mih nak pa k0n^^ I_icon_minitimeTue Jun 21, 2011 10:43 am

Tuổi Tuất (con Chó)
tui tui mih nak pa k0n^^ 2_tuatCó phải con chó là bạn trung thành nhất của con người chăng ? Có thể lắm .Trung thành , trung tín trung trực .
Tuổi Chó có một đức hạnh vững vàng trong cách sống và đáng được trông cậy trong những lúc khó khăn . Ngoài ra Tuổi nầy rất kín miệng , nghe chuyện người không bao giờ để lộ . Tuổi Chó tinh ý nhận ra điều sai điều phải và giử vững trách nhiệm , làm trọn bổn phận cho tới cùng . Tuổi nầy có một triết lý để sống : Sống phải đạo , giúp đở người cô thế , và chống lại bất công bằng mọi cách . Nhớ rằng tuổi Chó một khi quyết định chuyện chi là quan trọng cho họ , Tuổi nầy theo đuổi chuyện đó tới cùng Tuổi nầy không thích truyện trò ruồi bu , chỉ chú tâm vào mấu chốt của sự việc mà thôi . Tuổi nầy cũng vui buồn bất chợt không lường trước được , ví như một con chó phóng ra gặp bạn không biết chắc là nó sẽ liếm chân mừng hoặc cắn bứt giò bạn .
Tuổi Chó cũng có lúc làm việc liều mạng khi cảm thấy lo âu bồn chồn vô cớ . Cần có thời gian gần gủi để tìm hiểu , Tuổi nầy mới từ từ tin tưởng người đối diện được .
Thiếu sự tin cậy nầy , tuổi Chó đâm ra xét đoán phiến diện , chỉ trích và thô lổ với người khác . Hơn thế nữa , Tuổi nầy có chút đỉnh bất thường về phương diện tình ái , lúc thương lúc ghét khó lường , mà khi đã không thích ai rồi thì có thể ghét người ấy tận mạng .
Tuổi Chó có điểm hay là làm thương mại giỏi , lượm đồ vụn vặt cũng làm nên tài sản bạc triệu như chơi .
Nói về đường tình duyên thì ôi sao lận đận , tìm hoài cũng chẳng thấy ý trung nhân . Tuổi nầy có tánh độc tài về mặt tình cảm , thương yêu ai thì yêu cho bằng được và cũng bắt buộc người tình đáp lại tối đa ! Ðiều khuyên cho tuổi Chó là hãy dẹp bỏ những nổi lo âu vô lý và những đòi hỏi xa vời thiếu thực tế , chỉ làm cho người mình thương tránh né một cách đáng tiếc .
Tam Hạp :
Tuổi Chó hạp với tuổi Dần (con Cọp) và tuổi Ngọ (con Ngựa).
Tứ Xung :
Tuổi Chó khắc/kỵ tuổi Sửu (con Trâu) , tuổi Thìn (con Rồng) và tuổi Mùi (con Dê).
thanhtin
Thành Viên Cấp 6
Thành Viên Cấp 6
thanhtin

Thú Cưng : Birdie
Điểm : 216
Cám ơn : -2

Bài gửiTiêu đề: Re: tui tui mih nak pa k0n^^   tui tui mih nak pa k0n^^ I_icon_minitimeTue Jun 21, 2011 5:23 pm

Tuổi Chó khắc/kỵ tuổi Sửu (con Trâu) , tuổi Thìn (con Rồng) và tuổi Mùi (con Dê).
vậy nên người ta mới nói "treo đầu dê bán thịt chó".
tui tui mih nak pa k0n^^ 650269930 tui tui mih nak pa k0n^^ 650269930 tui tui mih nak pa k0n^^ 650269930
k'tọc
Thành Viên Cấp 5
Thành Viên Cấp 5
k'tọc

Nghề Nghiệp : phụ hồ
Điểm : 151
Cám ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: tui tui mih nak pa k0n^^   tui tui mih nak pa k0n^^ I_icon_minitimeTue Jun 21, 2011 9:10 pm

tuổi chó hợp vs tuổi ngựa ;))
blackeclip
Thành Viên Cấp 2
Thành Viên Cấp 2

Điểm : 31
Cám ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: tui tui mih nak pa k0n^^   tui tui mih nak pa k0n^^ I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 1:30 pm

ớ 4r này hình như không có girl tuổi ngựa tui tui mih nak pa k0n^^ 3704449417 tui tui mih nak pa k0n^^ 3704449417 tính kế khác đi thôi
LK
Thành Viên Cấp 6
Thành Viên Cấp 6
LK

Thú Cưng : Birdie
Nghề Nghiệp : H3R0
Điểm : 310
Cám ơn : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: tui tui mih nak pa k0n^^   tui tui mih nak pa k0n^^ I_icon_minitimeWed Jun 22, 2011 1:55 pm

lượm đồ vụn vặt cũng làm nên tài sản bạc triệu như chơi
kiểu này bà con tuổi Tuất nên đi thu mua phế liệu mới phải tui tui mih nak pa k0n^^ 3832313845 tui tui mih nak pa k0n^^ 3832313845
hình như bài này nói không đúng lắm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tui tui mih nak pa k0n^^   tui tui mih nak pa k0n^^ I_icon_minitime

tui tui mih nak pa k0n^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang